Uboo wa baba

Post a Comment. Jamani nyumba yenyewe kubwa nimeachwa peke yangu sijui nifanyeje…? Basi mama mkwe akaanza kuperuzi chumba baada ya chumba akiangali vitu vilivyo ndani na kushangaa hiki na kile.

Basi mama mkwe aliendelea kula video ya bure kabisa bila kuwashitua baada ya saa kama mbili hivi wakamaliza hivyo mama mkwe kuzuga akajifanya anawaita hivi ndipo.

Baada ya suzy kwenda zake mama mkwe alingia ndani ya chumba alichotekea salome akamkuta dani houseboy na kuwambia aliona kila kitu sasa kuna haja ya yeye kujua anatakiwa kuacha tabia hiyo haraka sanaaaa…dani aliogopa sana na kumuomba sana mama mkwe amsamehe. Basi mama mkwe akatoka zake akarudi sebuleni na kuendelea na harakati za kuchagua vyumba vingine.

Baada ya kumaliza vyumba vya wageni aliamua kupanda gorofani kukagua chumba cha wanae na mume wake. Ndani ya komputa alikuta mafaili kibao yakionyesha mwanae na mumewe wakiwa sehemu mbali mbali wakila raha.

Ndani ya hizo muvi alisikia sauti ya mkwewe akimlaumu mwanae kwa nini yupo slow mno. Alitoka huko na kukuta maji ya kuoga tayari yapo bafuni na kabla hajaenda kuoga alimtuma hausegal nje akamchukulie vocha.

Huko bafuni houseboy aliambulia penzi la mama mkwe na kuogeshwa juu. Usiku ulipofika majira ya saa 2 mwanae na mumewe walirejea na mtoto wao. Asubuhi kazi ziliendelea na ulipofika muda wa saa nne ndipo salome na dani walianza kamchezo kao kama kawaida huku dani akionekana amechoka choka na kushidwa kumiliki mpigo ya salome.

Jaribu hio liligonga mwamba kwa kuwa mkwewe hakukubali kumuachia salome na kusema kuwa salome ni moja ya wafanyakazi bora waliokwisha wahi kuwa nao. Kwa kuwa mama mkwe alikuwa na akili nyingi za kufikiri basi alikuwa anapigia simu mwanae na kusema na kumuomba apikiwe hiki mara kile hivyo salome alikuwa akitumwa mara kwa mara kwenda sokoni kununua vitu anavyotaka mama mkwe. Kwa muda wa wiki mchezo wao uligundulika kwa salome baada ya kutegesha simu yake ya kamera chumbani kwa dani pindi alipokuwa anakwenda sokoni na aliporudi aliweza kuona yote yaliyotokea na ndipo ukweli ukawa wwazi kwake na usaliti wa dani ukawa wazi wazi….

Bifu la salome na mama mkwe lilizidi kuwa kubwa sana kiasi cha kukunjana na kupeana makonde. Salome alipata hasira sana kwa kitendo cha mama mkwe kutembea na mpenzi wake ambaye kwa salome dani ni zaidi ya mpenzi…kwake salome dani ni mume kwa kuwa walianza mapenzi yao kabla hata ya kuja mjini.

Hasira za salome zilimfanya aanze mkakati wa kumsaka baba mwenye nyumba. Salome aliweza kujitogozesha kwa baba mwenye nyumba na muda mwingi akawa anaondoka nyumbani akisingizia yupo sokon kumbe alikuwa akienda chocho kupeana raha na baba mwenye nyumba. Salome alijitahidi kwa hali na mali kumrizisha na mbinu zake zilitimia ulikumbuka kuwa baba mwenye nyumba alikuwa na matatizo na mkewe katika swala la kupeana rahaa. Sasa basi hakuna siri ya watu wawili…na wivu hufichua mengi…baba mwenye nyumba alikuwa karibu sana na salome na kuwapa hofu dani,mama mkwe na mke wa mwenye nyumbaa,na kuwafanya wafanye utafiti na kugundua kuwa baba mwenye nyumba natembea na salome mapenzi yao yamekolea balaaaa….

Mama mkwe akapagawa huku akikumbuka ile video alioina kwenye computa ya mkwewe na pia akikumbuka alipochungulia mechi ya dani na salome…kiwewe kikamjaaa na kupata na kizunguzungu.Sharifa ni msichana mdogo mwenye umri wa miaka 19 alichukiwa sana na wamama wengi wakijijini kwao kwa mambo yake ya kuaharibu ndoa za watu.

Sharifa alikua mwanafunzi wa kidato cha pili alipofika sekondali aliongeza uhuni na kudiliki hadi kutembea na walimu wake Kwa ufundi alionao sharifa uliwafanya wanaume wengi wawasahau wake zao na kumgombania sharifa. Nashukuru mungu anasaidia vipi shemeji yuko wapi maana nimemisi kumuona miaka miwili sasa toka akuoe sijamuona Hahaha utamuona mdogo wangu sasa hivi ameenda kazini kuna mafundi amewapeleka ofisi yake ina malekebisho kidogo Sharifa alihisi joto akamwambia Dada yake aende akajimwagie Maji Dada yake alimuelekeza chumba chake cha mapumziko na kupeleka bafuni.

Dada naenda kulala nimechoka sana usiku mwema sharifa anaenda kulala Hodi mke wangu? Mume wangu jamani mbna leo umechelewa na simu yako haipatikani nimekumis jamani akimpa denda aaah!! Mume wangu nimekuonjesha tu nenda kaoge kwanza aaah! Unapeleka wapi mkono ooooh!! Shemeji yako kaja ujuee aisiii twende ukaoge bwana aaAaah!! Alipofika karibu kabisa na mlango akashangaa tena kusikia miguno na sauti za kitombo zikisikika mle ndani…….!!

Akiwa pale mlangoni anaduwaa duwaa akashangaa kusikia shangazi akisema; Mfano ;- wewe umempenda mwanamkeukamtongoza akakubaliakakuambia uje nyumbaniukafika kwao ukamuulizaunakaa na nani '?

Kijana mmoja Daktari alikwenda kuposa kwa familia moja yenye uwezo wa kifedha na Mali zao. Binti aliyemposa akamuwekea masharti mazito. Baada ya kujua kwamba Mchumba ake alimchukua mama yake aishi naye kwake baada ya kuona mama yake amekuwa ni mzee Sana. Yule Binti Akamwambia chagua mawili kunioa mimi au kukaa na mama yako pale kwako?? Penzi la Shemela-ep. NB: sina group la whatsapp, kwahiyo ukishalipia unatumiwa hadithi moja kwa moja kwenye whatsapp yako.

Babu alijikuta akitamani kumtia tena Recho ila shida nilikuwa atampata Vipi na ikiwa shughuli yake kamaliza, saizi yule ni mke halali wa John hapo Ndio kichwa kilimuuma Babu. Basi babu akabaki kwenye ndimbwi za mawazo juu ya mjukuu wake Recho, alianza kukumba ule ute ute wa kuma changa ya Recho na jin Ayuda sobre accesibilidad. Sharifa alikua mwanafunzi wa kidato cha pili alipofika sekondali aliongeza uhuni na kudiliki hadi kutembea na walimu wake Kwa ufundi alionao sharifa uliwafanya wanaume wengi wawasahau wake zao na kumgombania sharifa, Nashukuru mungu anasaidia vipi shemeji yuko wapi maana nimemisi kumuona miaka miwili sasa toka akuoe sijamuona Hahaha utamuona mdogo wangu sasa hivi ameenda kazini kuna mafundi amewapeleka ofisi yake ina malekebisho kidogo Sharifa alihisi joto akamwambia Dada yake aende akajimwagie Maji Dada yake alimuelekeza chumba chake cha mapumziko na kupeleka bafuni, hichi ndio chumba utakacho lalia anamuonyesha choo na choo ni ichi cha ndani kwa ndani kisha baturi kutoka Sharifa aliingia bafuni na kanga ya kifuani na kuanza kujitazama kwenye kioo cha bafu, eeeh mimi mzuri kumbe ndiomana kijijini wanajigonga gonga kwangu sasa watanikoma na huku mjini akijisemea bafuni sharifa Usiku unaingia sharifa akimsubilia shemu, Dada naenda kulala nimechoka sana usiku mwema sharifa anaenda kulala Hodi mke wangu?

Hafidhi J Ikram 9 de mayo de Chidy Jr Baita 15 h. Seguir leyendo. Hafidhi Jr Tz Ikram 11 de septiembre de Chidy Jr Baita 9 de abril a las Chidy Jr Baita 4 de abril a las Hafidhi Jr Tz Ikram 21 de julio de Chidy Jr Baita 10 h. Chidy Jr Baita 7 de abril a las Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono mkunduni au vidole, au sextoys, dildo, chupa au matunda nicheki.

Napanuwa mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma. Napenda mapuru. Kama una mkundu unaotoka nje nitafute Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki Jamani boyz aliyeko Dar, aliye na mkundu mtamu msafi na mwenye mvuto kimuonekano, asiwe mnene asiwe, asiwe mkubwa kuzidi miaka 22, asiye na shida ndogo ndogo, anaye jitambua, anaye jikubali, chek me in Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu.

Awe na Sura Na Mwonekano Mzuri. Nina Mboo Kubwa Na Ndefu. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. Niandikie Email kupitia mfiraji gmail. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki.

Napanuwa na kufira mikundu dar es salaam. Nafira wanawake na majimama dar es salaam. Napanuwa mikundu dar.Virgin Wife Asian amateur sex movie Ganda at kinis nun babae.

uboo wa baba

Indian woman fucked hard by desi hunks in Noida Ashram. Tiny stepdaugher take huge black cock by stepdad - Full movie on ultrahardx. Baba wa baba wa Kijapani fucking binti ya hatua mbili amefungwa.

Baba boats for sale

Wrong hole daddy! Andreina Deluxe - Full movie at ultrahardx. Cute young amateur CFNM babaes suck and fuck in club orgy. Dada ya familia ya binti ni wa baba kubwa. A boob banquet for an ugly bald but lucky guy. Baba alisubiri mwanawe amelala ngono na binti yake. Solo babe fingers her worthy gap. Ngono na baba yangu ni kubwa sana wakati mume analala.

Mhh, Jamani Baba Wa Kambo!!!

Black with white ass - negro con culo blanco. Dada wa Kiyapani mwenye rangi ya uchafu anafanya binti kamilifu katika sheria. Ebony babe enjoy good pussy eating and take dick. Indian Baba Fuck a mom. Preman fucking baba part 2. Remove ads Ads by TrafficFactory. Virgin Wife 1 h 45 min Piel Morena - 1. Baba Yaga 4 min Valkocompany - Asian amateur sex movie Ganda at kinis nun babae 57 min Charingalcan - 1. Indian woman fucked hard by desi hunks in Noida Ashram 8 min Niks Indian - 4.

uboo wa baba

Baba wa baba wa Kijapani fucking binti ya hatua mbili amefungwa 5 min Amerimohiza - Dada ya familia ya binti ni wa baba kubwa 6 min Amerimohiza - A boob banquet for an ugly bald but lucky guy 23 min Fakings - 1. Baba alisubiri mwanawe amelala ngono na binti yake 7 min Amerimohiza - Solo babe fingers her worthy gap 5 min Clothed Sylvia - Ngono na baba yangu ni kubwa sana wakati mume analala 6 min Amerimohiza - Black with white ass - negro con culo blanco 6 min Golosa - 60k Views.

Dada wa Kiyapani mwenye rangi ya uchafu anafanya binti kamilifu katika sheria 9 min Amerimohiza - Ebony babe enjoy good pussy eating and take dick 10 min Turnupmonsterz - k Views .Ningempata kama uyo bongo ningemlipa anitombee kama uko mayo acha no kwa hii email mpendaboro yahoo. Post a Comment. Swahili Time. Wadau, huko Florida kuna kijana, Mmarekani mweusi mwenye miaka 17 amefanyiwa opresheni ya kupunguza saizi ya mboo yake.

Huo uboo ulikuwa na urefu wa inchi 7 na mzunguko wa inchi 10 ikiwa imelala! Ikiamka ilikuwa inavuka futi na unene kama gogo! Madakatari walisema kuwa asingeweza kujamiana na mwanamke na mboo kubwa hivyo!

Loh, wazungu wangepata habari zake mbona wangemlipa waijaribu! Madakatari wanasema kuwa kijana huyo aiomba ipunguzwe baada ya yeye kushindwa kuwmingia mpenzi wake. Pia, alikuwa anapata taabu akicheza michezo. Pia ilikuwa huo uboo kubwa ukisimama basi inasimama kwa masaa kadhaa! It was almost 7 inches long and had a circumference of 10 inches when flaccid.

Shaped like an American football, it was almost 7 inches long and had a circumference of 10 inches when flaccid.

Rafael Carrion, the urologist who treated the teen, told the Daily Mail. Doctors were able to make it symmetrical. USF did not return calls for comment, and Carrion could not immediately be reached. The average length and circumference of a penis is about 13 and 9 centimeters, respectively, according to the study. Labels: MbooNgonoOperationPenissurgery. Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom. Current Visitors. Hollywood Walk of Fame.Mimi ni binti mdogo wa miaka kumi na sita, nina ishi mimi na baba yangu pekee.

Mara nyingi nyumbani hua nipo na baba wa kambo huyu kwakua mama aliachana na baba yangu mzazi na akawa na huyu mwingine mpaka sasa. Kipindi cha karibuni nilianza kua na hisia sana ya kumtaka mwanaume, kiasi kwamba, ikifika mida ya jioni hua najua mama na huyo baba wa kambo ni lazima watakua kitandani wanafanya mapenzi, hua natoka chumbani kwangu nikiwa na night dress bila chupi na kwenda hadi mlangoni kwao na kuwachungulia, hua namuona baba akimkunja sana mama na kumfanya haraka haraka sana, hua naanza kujishika uke wangu na kujisugua kisimi sana ili hamu iishe, lakini wapi, hua naacha na kwenda kujifunika kitandani ili hamu itulie.

Siku iliyofuata pia jioni nilienda kuwachungulia, hii sasa, niliona baba akimfanya mama kutokea nyuma yaani alikaa dogy, na niliuona uume wake mkubwa ukimfanya mama haraka haraka na huku akimshika matiti yake, nilitamani niwe mimi nafanyiwa vile, nikaanza kujishika tena uke wangu lakini nikaacha na kwenda chumbani.

Basi siku iliyofuata siku ya kwanzatulikua tunakula chakula, mama alikua amepika, nikataka kumfanya baba aone chakula kibaya, sasa nikafikiria chakufanya, nikawastua waangalie nje kuna mbwa mkubwa, ile wameinuka na kuchungulia, mimi nikaweka chumvi nyingi kwa chakula cha huyu baba wa kambo alafu nikatulia, wakaketi na kuendelea kula, ila baba aliona chumvi nyingi na kuacha chakula.

Siku ya pili, baba alikua akichezea laptop yake, na mama hakuwepo, nilitoka chumbani nikiwa na night dress, nikaenda mpaka kwake na kumkalia huku nikijifanya nachezea laptop yake, nilihisi uume wake ukinisukuma sukuma, nilifurahi, kisha nikaondoka ghafla kwenda chumbani kwangu. Siku nyingine nikamkuta yupo kwa kochi amelala, nikaenda na nightdress tu, nikakaa kwenye hilo kochi pia, kisha nikaanza kuinama inama na kumuonyesha makalio yangu na chupi yangu, kisha nikamsogelea usoni mwake na kumwambia nakupenda, kisha nikaondoka zangu.

Siku nyingine nikamfata akiwa amekaa na kumkalia kisha nikaifunga miguu yangu kwenye kiuno chake huku nikiwa nimevaa mini skirt, nikamkiss na yeye akanikiss, kisha nikaondoka zangu. Siku iliyofuata, tulikua wenyewe nyumbani, nikavaa night dress yangu bila chupi, nikamfata kwenye kochi, nikaanza kumshika uume wake, ulisimama sana, bila kuchelewa na yeye akaanza kunishika shika kifua changu na uke wangu, nilisikia hamu sana, akanivua night dress na yeye akavua chupi yake, sikuwahi kujua inakuaje uume ukiingia, yani yeye ndo anaingiza wa kwanza.

"Utamu wa mboo"

Siku iliyofuata, mama aliondoka mapema, alivyotoka tu, nikavua nguo zote na kumfata baba jikoni, alivyoniona alinibeba na kunikalisha kwenye sink la kuoshea vyombo, kisha akatoa uume wake fasta na kunitanua miguu yangu na kuanza kuingizahuku akinibusu, akaingiza na kuingiza, niliendelea kutanua miguu zaidi ili iingie yooote kabisa, akaingiza sana huku akinitanua miguu zaidi mpaka nikaisikia yoote inaingia kabisa na nagusa korodani zake, nilimkumbatia huku akiingiza na kuingiza mpaka akakojoa mara ya kwanza, nikaona anataka kutoa mkwaju wake, nikamshikilia asitoe, akaanza tena kuingiza na kuingiza, uji wake ulikua ukimwagika chini ya sink lakini sikujali, nilitaka aingize zaidi na zaidiakaingiza na kuingiza mpaka akakojoa tena mara ya pili, basi nikamuachia, akatoa mkwaju wake na kunirudisha miguu yangu, kisha akanishusha chini.

Huu mchezo uliendelea kila siku mpaka ikawa sasa baba anamfanya mama kidogo sana na kuja kunifanya mimi sana na sana, mpaka mama akaanza kuhisi lakini hana uhakika.

Kesho yake alimtaka baba aondoke, lakini tukaongea na kuongea, mwishoe mama akakubali baba aendelee kukaa na kwamba baba atakua anatufanya wote wawili na hakuna mtu mwingine atakae jua kuhusu hili. Emoticon Emoticon. Follow Us followers 0 followers 0 likes 0 followers 0 subscribers followers.

Artikel Terkait. Next Post. Previous Post. Subscribe to: Post Comments Atom.Hello, mimi ni Silvia Arade Baada ya kuwa na uhusiano na mume wangu kwa miaka, alivunja na mimi, nilifanya kila kitu kilichowezekana kumrudisha lakini yote ilikuwa bure, nilitaka kurudi sana kwa sababu ya upendo ninao kwa yeye, nikamsihi kwa kila kitu, nimefanya ahadi lakini alikataa. Nilielezea tatizo langu kwa rafiki yangu na alipendekeza kwamba nipaswa kuwasiliana na kipaji cha spell ambacho kinaweza kunisaidia kupiga spell kumrudisha lakini mimi ni aina ambayo haijawahi kuamini kwa spell, nilikuwa na chaguo kuliko kujaribu, mimi alipeleka barua ya barua ya barua, na akaniambia hakukuwa na shida kwamba kila kitu kitakuwa sawa kabla ya siku tatu, kwamba mzee wangu atarudi kwangu kabla ya siku tatu, alitoa spell na kushangaza siku ya pili, ilikuwa karibu jioni.

Wangu wa zamani aliniita, nilishangaa sana, nikamjibu wito na yote aliyosema ni kwamba alikuwa na huruma sana kwa kila kitu kilichotokea kwamba alitaka nirudi kwake, kwamba ananipenda sana. Nilifurahi sana na nikamwendea yeye ni jinsi tulivyoanza kuishi pamoja kwa furaha tena. Tangu wakati huo, nimefanya ahadi kwamba mtu yeyote ninayejua kuwa na tatizo la uhusiano, napenda kumsaidia mtu huyo kwa kumtaja kipaji cha pekee halisi na cha nguvu ambacho alinisaidia kwa tatizo langu.

Unataka kupandishwa kwenye ofisi yako 9 wanataka kukidhi mpenzi wako 10 Tiba ya ugonjwa wowote unaoambukizwa Wasiliana na mtu huyu mkuu ikiwa una shida lolote na ufumbuzi wa kudumu kupitia dr. Alinipa jina hilo ambalo linafanana na jina la baba yangu kama kumbukumu yake mara baada ya baba yangu kufariki ningali nikiwa tumboni.

Chriss kama wengi wanavyopenda kuniita nimezaliwa katika mazingira ya kijijini ambapo ata huduma za kijaamii kama umeme, maji na hospitali ni shida. Nilizaliwa huko mkoani Iringa na shughuli kubwa ya mama yangu ni kilimo tena kilimo cha jembe la mkono.

Katika hayo hayo mazingira magumu niliweza kusoma na kufaulu vyema mpaka nikafanikiwa kupata degree yangu ya kwanza katika chuo kikuu cha Dodoma. Baada ya hapo nilirudi kijijini kwenda kuendelea na maisha yetu. Kipindi nilichomlaiza chuo kilikuwa ni kipindi kigumu sana kwani mama yangu alikuwa mgonjwa sana akisumbuliwa na ugonjwa wa saratani ya titi.

Hali hiyo ya ugonjwa ilinipelekea mimi kutumia hela zote za akiba nilizojiwekea kutokana na mkopo niliokuwa nikipewa na serikali. Ndoto zangu za kuanzisha biashara kwa kutumia pesa hizo zikayeyuka. Nashukuru ingawa hela ziliisha lakini mama alipona na kurudi katika hali yake ya kawaida. Ni mwaka wa pili sasa tangia nimalize chuo na sijapata kazi. Hali inayonifnya nizalilike sana pale kijijini kwetu.

Vijana wenzangu ambao hawakupata nafasi ya kusoma wamekuwa wakinisimanga kwa madai kuwa nilipoteza mda wangu kusoma mpaka chuo kikuu. Watoto wa kike nao wamekuwa wakinikataa kwa madai kuwa sina kitu cha kuwapa.

Hali ilikuwa mbaya zaidi pale mpenzi wangu niliyempenda kwa dhati alipoamua kuniacha na kuolewa na mwanaume mwingine kwa madai kuwa amechoka kunisubiri. Maisha ya kijijini yalinichosha sana na nikaanza mikakati ya kwenda mjini mahali ambapo niliamini ningeweza kupata kazi kirahisi. Mtu wa kwanza kumfikiria ni mjomba wangu ambaye alikuwa jijini Mbeya.

Huyu ni tajiri mkubwa sana lakini ndugu zake pamoja na mama yangu wamemtenga kwa madai kuwa ni mbinafsi, mchoyo na pia wanamuhusisha na imani za kishirikina. Tabia yangu ya kuishi vizuri na kila mtu na kutoamini imani za kishirikina ilinifanya mimi niweze kupendwa sana na mjomba wangu huyo.

uboo wa baba

Katika ukaribu huo mjomba alinihadi kunitafutia kazi kama tu nitaweza kwenda kwake huko jijini Mbeya. Basi siku moja alinipigia simu na kuniomba niende kwake kwa sababu mfanya kazi wake wa kazi za nje houseboy aliondoka ghafla hivyo nikamsaidie saidie kazi ndogo ndogo huku na yeye akiendelea kunitafutia kazi.

Kwa kuwa nilishachoka kukaa kijijini na tayari nilishakuwa na jeraha ya kuachwa na mpenzi wangu niliona hiyo ndio sababu pia ya kondoka kijijini. Nilimshirikisha mama yangu swala hilo ingawa yeye alinipinga vikali kwa kigezo kuwa mjomba wangu huyo si mtu mzuri kwa sababu ana mambo ya kishirikiana.

Kwa kuwa mimi sikuyaamini hayo maneno nikijua ni chuki tu za ndugu kwa sababu ya mafaniko ya mjomba hivyo nilimshawishi mama mpaka akakubali. Basi nilijiandaa nikapanda gari na kuelekea jijini Mbeya. Siku nasafiri mjomba alinieleza kuwa yeye na mkewe wamepata safari ya kwenda Zambia ila nikifika nitapokelewa na mwanaye yaani binamu yangu Lisa. Kweli nilivyofika stend nilipokelewa na binamu yangu Lisa. Tangia nikiwa stend nilishitushwa sana na uzuri aliokuwa nao dada binamu huyo.


thoughts on “Uboo wa baba

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *